Fiberglass allon allo Kare sauro kwari

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dubawa
Cikakken Bayani
Wurin Asalin:
Hebei, China
Sunan Alama:
HuiLi
Lambar Samfura:
HL-2
Kayan Tarin allo:
Fiberglas
Nau'in:
Fuskar Kofa & Taga
Nisa:
0.6m zuwa 3.0m, Musamman
Tsawon:
25m,30m,30.5m,50m. Musamman
Launi:
Black, launin toka, launin toka/fari, kore, da dai sauransu
Girman raga:
18x16 raga, 18x14 raga, 16x16 raga, 18x18 raga, 20x20 raga
Yawan yawa:
115g/m2, 120g/m2, 125g/m2, 130g/m2, 150g/m2, 180g/m2
Abu:
Fiberglas Wire
Sunan samfur:
Fiberglass Insect Screen
Siffa:
Alkali Resistant
Amfani:
Kayayyakin Gina

Fiberglas Taga AllonKare Sauro Kwari

 

Glass fiber plain saƙa taga nunawashi ne don amfani da gilashin fiber monofilament, PVC filastik mai rufi tsari, bayyana saƙa, dumama, kammala zane.Plain saƙa stealth taga nuni babban yi, halaye, hana ƙonewa; Acid da alkali juriya da sauran daban-daban sinadaran juriya; Yi haske tsufa juriya, yanayi juriya; Mai ƙarfi tensile juriya; ƙura-hujja, antistatic, uv kariya; Heat bilges sanyi ji ƙyama coefficient, yanki ƙaura, raga na yau da kullum, mai kyau iska permeability, sauki high launi azumi, da kyau karko. manyan gine-ginen ofis, wurin zama da kowane nau'in gine-gine, gonar dabbobi, gonar lambu, da sauransu, kwari ne, kwari ne mafi kyawun samfurin kariya.

Bayanin samfur: 18*16,17*15,17*14,17*13,17*12,20*20,22*22,24*24…14*14 da dai sauransu

 


 

Suna abu nauyi launi  raga ƙirga
allon taga PVC fiberglass 120g,115g,130g,150g,kamar yadda kuka bukata fari, launin toka, baki, kore, blue, da dai sauransu.  18X16,18X14,16X16,18X18,20X20, 20X18, 16X14 14X14
Gilashin fiberglass ana saƙa ta hanyar fiberglass mai rufi na PVC guda ɗaya, bayan maganin zafi, ragar ya bayyana a sarari kuma yana da ƙarfi, kuma yana da kyakkyawan ƙarfi a cikin iska da bayyananni. Yana da ƙarfin jure yanayin yanayi, juriya mai konewa, tsananin ƙarfi, babu gurɓata yanayi, da sauransu. An shahara da amfani da ita a taga da gardon don kare aganist sauro da sauran kwari.

 

 

 

 
Ƙayyadaddun bayanai

Ƙayyadaddun bayanai

  • Girman raga: 18×16/inch,14×14/inch,20x20/inch, 30x30/inch,16×16/inch 
  • Saƙa: Layi ko Leno
  • Nisa: 50mm, 100mm, 150mm, 200mm, da dai sauransu.
  • Length na yi: 20m, 45m, 90m ko kamar yadda ta abokan ciniki' bukata
  • Launuka: fari, rawaya, shuɗi, kore, da sauransu
  • Babban girman: 100cm x 30m, 130cm x 30m, 150cm x 30m
  • Lakabi mai zaman kansa

Lokacin bayarwa

  • 15-20days bayan karbar ajiya.

Marufi

  • Shirya jakar filastik, 2/4/6/8 rolls a cikin akwati guda ɗaya, sannan tire (na zaɓi)

Sauran sharuddan

  • Mun yarda da CUSTOMIZATION. OEM shine ƙarfin mu.(spec, launi, shiryawa, da dai sauransu)

 
Taron bita


 LABARI MAI GWADA


 

 
Marufi

1.takarda mai hana ruwa ruwa da film din plasitic,

2. 6 rolls a cikin kwali ɗaya

3. 5/10 Rolls a cikin jakar saƙa ɗaya ko kamar yadda ake buƙata

 


 Ayyukanmu

Mun yi alkawari:

 

Don ba ku babban inganci, farashi mafi ƙasƙanci, gaskiya game da kayan & nauyi, Kyakkyawan fakiti da labs, A cikin isar da lokaci, sabis na siyarwa mai kyau.!

 

Amfaninmu:

 

A.We ne ainihin ma'aikata, farashin zai zama da yawa m, da kuma bayarwa lokaci za a iya tabbatar!

 

B.The kunshin da lable za a iya yi a matsayin bukatun , mu kula da cikakken bayani

 

B.Muna da injina da kayan aiki na farko daga Jamus.

 

C. Muna da ƙungiyar Tallace-tallace ta ƙwararru kuma mafi kyawun ƙungiyar sabis na siyarwa.

 

Duk wani bincike na China masu samar da gidan sauro Net/Fiberglass gidan sauro don taga, don Allah a tuntube ni!,

 

 

Bayanin Kamfanin


Barka da aiko da tambaya zuwa gare mu ta hanyar bayanin lamba a kasa

1. Game da Misali

Samfuran kyauta don gwada ingancin tabbatar da samfuran da suka dace da kuke nema.

2. Ana iya yin launi na ragar fiberglass kamar yadda ake buƙata

Diamita daga 0.13-4.5MM bisa ga buƙatun ku. Kuma zinc mai rufi kudi daga 10-200 g.

3. Rangwame Ga abokan ciniki na yau da kullun da tsofaffi

Sanya odar fiye da sau 3 rangwamen na iya zama 10-20% bisa ga adadin oda.

4. 24 Hours 365days sabis na kan layi

Za a iya tuntuɓar ni a kowane lokaci ta bayanin lamba na ƙasa 

Ko ajiye wannan allon kwari na fiberglass, shafin allo na taga akan pc.

 

 

Tuntube Ni


 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • WhatsApp Online Chat!